Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

Trà Quán MAFC

Go down 
Clover
Assassin
Hakate Nurikio
Panther Of Darkness
Mia-chan
laughter_222
Ozhi
naruto_nine_for
rinca_seta
Shi William
Koyuki Hagiwara
[K]yoshi_[K]un
camhung123
Hibari_Kyoya
arika_kimira
*Snow*
narutodummycute
BadBoy
gaara_sama
merimoki
dark_Cntt
Kusanagi
natsume love mikan
Rita Namikaze
Mephisto the Prime Evil
Hyuuga Senichi
Yuri_Yuki23
mieulinhtu
kunoichi_otaku
yumi236
Yhun Oh Rhang
Yami Hotaru
onerainday_sakura
nejiten8424
38 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 19 ... 27  Next
Tác giảThông điệp
nejiten8424
Nejiten8424
 Nejiten8424
nejiten8424

Trà Quán MAFC - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Jul 10, 2009 9:33 am

First topic message reminder :

Chào mừng bạn đã đến với Trà Quán MAFC.

Hãy tự giới thiệu bản thân với mọi người, cùng làm quen, nói chuyện với nhau.
Và cùng kết chặt tình bạn dưới mái nhà MAFO của chúng ta nhé! cười nhăn răng

Được sửa bởi nejiten8424 ngày Fri Jul 10, 2009 12:21 pm; sửa lần 1.
http://www.mafc.forumvi.com

Tác giảThông điệp
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyMon Aug 17, 2009 9:44 am

@ ss Ozhi: có, ss quen em, em là sakura nè sis, mình bik nhau bên inufc á. ^^ hân hạnh chào đón sis vào mafc.
@ ss Sen: hình ss âu? ss thấy hình em òi nha Sad
@ All: yêu mọi ng nhắm nhắm, tình hình là đang ôm 1 đống vật phẩm mới toanh, sắ tung ra
òi, và lần này Dream Shop có mấy món độc vô cùng cười nghiêng ngã (mình chủ tiệm tất, cái mà lị :">) sak thề, sak hứa, sak đảm bảo sẽ chém đẹp hầu bao của mem mình cười nghiêng ngã
https://mafc.forumvi.com
Ozhi

Ozhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyMon Aug 17, 2009 1:13 pm

@Sen: hi! *cười*

@Sak: ừm...chào em...ss hơi bị lú lẫn...à cho nên cám ơn em đã nhắc nhở! Chào em lần nữa!

@Mình có quen ai nữa hem ta?
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyMon Aug 17, 2009 10:36 pm

@ss Rita: hì, nó mới chuyển 4rum rồi ss ạ, đầu đuôi cũng tại chưa cài fire wall nên mới vậy. ss vào link mới này nè: chocolandno1.co.cc
fic thì :"> hình như dạo đó em còn đang mê shoujo vs GA nên toàn viết fic GA :"> btw ss đọc cái thanh khiết chưa ạ X"DD
dạ có quen chỉ :"D hóa ra chỉ là đệ tử của ss, vậy mà giấu sư phụ kỹ quá X"DD không đc X"DD
@Sen: *nhào tới* *ôm* *khóc*
xin lỗi cậu, tớ không để ý có tin nhắn mà mấy ngày nay cũng ko vào trà quán nên ko biết cậu gửi tin nhắn cho tớ tan nát cõi lòng tớ xin lỗi, ko cố ý đâu, đã lấy tranh về và chuẩn bị tô màu cho cậu rồi(ngồi đọc hướng dẫn nhức hết cả óc), sẽ đưa cho cậu trong thời gian sớm nhất có thể.
@all: *ôm*
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyTue Aug 18, 2009 1:27 pm

@Sak: *kufufu* em muốn xem dưới hình thức nào nào? ngoài Y!M hay send hình qua tin nhắn diễn đàn?
anyway, chỉ show cho e thui cười nhăn răng
p/s: màu đỏ Wink

@Hyuu: *ôm ôm* ko sao đâu, quan trọng là cậu đã lấy hình về ^^
àh, cậu thấy tớ vẽ thế nào?

@Ozhi: có, cậu có quen tớ này, mới quen ^^

@ll: *ôm*

chà, skin mới... =.=
https://mafc.forumvi.com/
Ozhi

Ozhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyTue Aug 18, 2009 1:34 pm

@Hyu: à ừ ờ....mới quen! *đổ mồ hôi*
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyTue Aug 18, 2009 1:43 pm

Lại quay vào đây, và chuẩn bị đi ra, thấy mọi người nói chuyện xôm quá, chả dám cắt ngang :-<.
Anyway, nói 2 việc trg đây thôi:
1) Happy B-day nhé Mephisto the Prime Evil (tắt là Mep ^^), dù tớ vs cậu chưa từng nói chuyện hay quen biết :">.
2) Congratulations ss Sen! Mừng ss Sen lên Angel, làm Admin cơ đấy Smile). Chúc ss làm tốt công việc của mình (đồng nghĩa với việc giảng hòa các war nếu có nổ ra, đuối đấy ss ạ ^^)
*Lủi thủi đi ra, bye*
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyTue Aug 18, 2009 3:59 pm

@ ss Sen: skin mới thế nảo hở ss? cho em xin tí ý kiến đi ạ.
@ ss Ozhi: ss đừng lo, mọi ng vui lắm, ss cứ làm quen đi ạ.
@ Kunoi: *ôm* cục cưng, sao lại đi ra làm gì, vào đây tám cho vui nhà vui cửa, yêu em lắm á: :">
@ Hyuu: em đi mua vé con thuyền freedom để set tổ chức đi nhé òi ss ghép rank cho em. ^^
@ All: mọi ng cho sak xin ý kiến về skin mới nhé!
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyTue Aug 18, 2009 7:53 pm

Dạo này để ý thấy nhiều người khoái ôm ấy nhỉ, mình là 1 nạn nhân mới của ss Sak =.=.
Skin mới... Đợp lém ế :-". Thích cái thanh... thanh... (thanh gì có hình các cánh hoa ấy ="=), làm sinh động và huyền ảo hẳn lên.
Skin ok rồi ss, ngoại trừ việc màu nick của mem mới và chữ trong khung type lại nhỏ lại nữa zồi mà thôi.
Nhìn mấy ly kem mà thèm :">.
P/s: Rank của em chuyên môn không thèm hiện ra, thường lắm ấy. =.=!!
*Uống trà xong, quỵt tiền vọt lẹ không bị lôi cổ lại trả tiền bây giờ cười nghiêng ngã*
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyWed Aug 19, 2009 8:31 am

@ Kunoi: thứ nhất, em click vào biểu tựơng A/A ngay góc bên phải của khung rep bài nhanh này. Nếu đã click lên màu đỏ mà vẫn còn nhỏ, em nhấn giữ ctrl và nhấn nút + liên tiếp để 4rum to lên theo ý em muốn. Còn về rank của em có lẽ là do load chậm hình ảnh ấy mà. Còn màu nick của mem mới, ss đang chưa biết chỉnh làm sao, em thông cảm ráng chờ nha. =.=" còn đổi emo nữa.
@ All: một ngày tốt lành nha mọi người.
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyWed Aug 19, 2009 3:24 pm

@Kunoi: *nắm áo* *kéo lại*
uống xong định chạy hả em?
ss ko phải chủ quán nhưng thấy chuyện bất bình ra tay ấy mà
định quỵt tiền à?
phạt.
trả tiền trà luôn cho ss haha
cảm ơn e nhá, ss phải giúp Sak mà, hay e lên làm angel luôn ha Love ss xin cho

@Sak: skin mới đẹp, ss thik mấy cái hoa lá bay bay lấp lánh, có điều thay banner đi e, màu nhìn ko nhã.
emo mới, Love đỏ mặt cười nhăn răng huýt sáo phải kiềm nèn lắm mới ko spam emo đấy ^^

@Ozhi: sao lại chảy mồ hôi? tớ ôm cậu nhá *ôm*

@Hyuu: cậu............ đá lông nheo
cái chap mới hay quá
nhưng tớ ko biết com thế nào hết áh tha cho em
cậu vào đây với tớ nhanh
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyWed Aug 19, 2009 3:42 pm

@Ss Sen: Èo *ngã từ trên ghế xuống*, em mà làm Angel gì, không biết gì hết á >.<. Làm S-mod là quá lắm rồi ss ạ (tự bik thân phận >.<)
*Trả tiền, trả*. Trà bán đắt ế? Viêm màng túi mà còn bị lôi lại à? Số ruồi bầu =3=!
Chúc ss làm tốt nhiệm vụ (vậy là rank ss thêm 1 cái zồi :-") và công việc.
P/s 4 ss: Add friend e ih :">.
@Ss Sak: E thấy đúng đó ss, đổi banner màu sao cho huyền bí ấy :"> ấy :">.
À, hình như trg forum ss có sắp đặt lại các box, cho thêm "Đấu Trường Đẫm Máu" (tên nghe phê quá :">), và nhập lại các Shop của các tổ chức cùng box Smile.
Emo mới :"> :">.
Haizzz! xD
P/s: Bạn/ss nào ôm tớ đi xD đỏ mặt cười nghiêng ngã.
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyWed Aug 19, 2009 3:59 pm

E hèm, tình hình là bắt đc 2 mem vì thix emo mới nên đang tìm cơ hội spam nhá nhá, phạt phạt phạt, phạt trả tiền trà cho Angel luôn cười nghiêng ngã
sis Sen ơi, làm angel mà có cái màn xin xỏ nữa hả trời? cười nghiêng ngã em sợ ss thật òi đó.
còn về vụ banner thì em đang design lại cùng với mấy cái tools, đảm bảo sẽ mới toanh. haha
Sao dạo này ai cũng ôm nhau hết vậy ta? âm mưu Lợi dụng cơ hội kiếm xiền mới đc. Ai ôm angel là 100 coins/ 1 lần ôm cười nghiêng ngã
Mấy cái box trong 4rum đã có sự thay đổi, bỏ một vài box, nhập một vài box và mở thêm 1 box. ;;)
Mọi ng tốt nhất là nên dạo lại một vòng nếu ko muốn bị lạc.
Tiện đây thông báo luôn, các trò chơi để ghi điểm về cho tổ chức đã được post lên, mọi ng tham gia nhanh nhé, mem nào chưa set tổ chức thì đi mua vé lẹ lẹ đi nha. ;;)
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyWed Aug 19, 2009 5:14 pm

@Kunoi: *ôm cứng* ss ôm e nè, cảm ơn về tiền trà nha ^^

@Sak: ai ai, ai spam emo? nói ngay ss còng tay lại cho I don\'t know
e cơ hội nhể? nhưng mà ss ko trả e xu nào đâu *ôm cứng*

@ll: Sen cho ra chap 2 của fic HỘI NGỘ rùi đấy, bắt đầu từ đấy trở đi ai bị tớ chém vào trả tiền cho tớ. Còn những ai mà bị tớ vô tình lãng quên thì nhắc để tớ nhét vào cộng tạ lỗi bằng cách chém đẹp hơn. Ai mà bị tớ quên mà ko chịu nhắc, tớ mà phiện chém còn ác liệt hơn. Nhớ đấy nhá! âm mưu

@Kage: ôi kage, phát hiện ra mem làm bánh ùi cười nghiêng ngã
Ozhi

Ozhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyWed Aug 19, 2009 11:47 pm

@ Hơ...cũng được! Ôm vậy! Hì!
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyThu Aug 20, 2009 4:14 pm

Mới coi 1 lèo fic "Hội Ngộ" của ss Sen, vui gần chết Smile). Em được chém, nhưng không trả tiền đâu, rất vui lòng được ss Sen chém :"> (bảo vệ túi tiền là trên hết xD).
Warn: đừng chém em thành đứa con gái hư hỏng đú đởn là được zồi, như thế là quá nặng Sad(.
@Ss Sak: Không chơi ôm lấy tiền. cười nghiêng ngã
Mem MAFC khoái ôm, giờ tận dụng lấy tiền là không nên *shake head*, tởn zồi. *tiền ơi, mày bay đi đâu khỏi ví tao? Sad*
P/s: Cái tiệm tám quy mô lớn này =3=...
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyThu Aug 20, 2009 9:56 pm

@kunoi: ớ, "con gái hư hỏng đú đởn" là thế nào??? Surprised
ss ko có khái niệm đó đâu em lo lắng
cùng lắm là lười nhác, điên khùng thôi cười nghiêng ngã cười nghiêng ngã
mà đã là mem MAFC thì ss thương nhắm nhắm chứ ko nỡ đem làm gỏi cả lũ đâu, em yên tâm âm mưu

cảm ơn e đã thích fic của ss nhá, còn ủng hộ ss nữa cơ, lại com đầu tiên nữa
vậy còn lý do gì nữa mà ko tạ lễ chứ nhỉ?
đã vậy chap sau chém e đầu tiên, nhớ xem nhé ^^

p/s: àh, ss hỏi cái này nữa, em với Yhun xưng hô thế nào, với Ten, với Rita và với Yu nữa

@Yhun: con đâu rồi, vào mà xem con làm nhân vật chính kìa cười nghiêng ngã cười nghiêng ngã

@ll: mọi người vào xem rùi com cho Sen đi, hay thì thanks Sen nha Love
Àh, có một bảng bầu chọn trong topic, mọi người vào bỏ phiếu mau mau để Sen còn viết, đang hăng, để lâu là làm biếng áh
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 12:10 pm

@Ss Sen: Về khoản xưng hô: Ten và Yhun em cũng thường talk mà bằng tuổi nên gọi "cậu, tớ" (nhưng trong fic ss để là "cậu, tôi" đi, em thích cách xưng hô này, 1 phần cho hơi đúng chất tổ chức 4rum của e, chứ thực za ngoài Y!M em toàn gọi cậu, tớ thôi Smile ). Rita thì em chưa talk bao giờ, nhưng bằng tuổi thì (nếu talk thật là cậu, tớ) "cậu, tôi" luôn đỏ mặt, còn ss Yu thì (nếu talk thật thì tất nhiên là ss, em), cao tuổi hơn => chị, tôi kiss (please thông cảm chứ em muốn vào fic khác hơn 1 tẹo, ngoài đời không có vụ nói "tôi" đâu, friendly chừng nào hay chừng đó đỏ mặt xD).
Và chốt lại là chỉ khi mình xưng thì toàn "tôi", còn hô thì theo tuổi ^^ (Oh, mình đang bấn =3= đỏ mặt )
À, còn về vụ fic, em thực sự không thích bỏ nhân vật M&A vào Sad, lẽ giản đơn là đang nói mems MAFC mà, bỏ nv M&A thấy... kỳ kỳ, ... (chả bik nói sao =.=).
@Ss Sak: Spam emo đối với em là vô tư, em KHÔNG đưa tiền (yêu cầu GĐ Ngân Hàng không lấy tiền trg tài khoản của mình xem như tiền phạt, Coins của mình không có bao nhiêu :-w lo lắng *ham hố, gửi hết tiền rồi tan nát cõi lòng, giờ hiển nhiên viêm màng túi cười nghiêng ngã* )
P/s: Ss Sen vik fic tiếp đi ạ, em chờ (mình sắp bị chém đầu tiên Surprised) đỏ mặt.
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 12:53 pm

@Kunoi: àh, cái yêu cầu ko cho nhân vật M&A vào xem ra ss phải từ chối thôi cười nhăn răng vì fic viết riêng cho mem MAFC mình đã là fic MAFC_The Fairy Land được đăng trên tạp chí rồi, ss phải để dành ý tưởng mà xài bên đó nữa. Còn fic này ss nhét các sama vào cho... có chuyện để bốc phét, chứ ko thì khô khan lắm. Vì muốn thế nên Hội Ngộ mới ra đời Wink
cái màn xưng hô của em vui quá, nhưng xưng vậy ko gần gũi lắm Neutral , khó à Neutral

chiều nay onl được ss sẽ post chap mới, đang sức lực sung mãn mà cười nghiêng ngã cười nghiêng ngã

@ll: ai muốn bị chém tiếp theo giơ tay
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 1:01 pm

@ ss Sen: em muốn nè, chém em nè ss ơi cười nghiêng ngã đang bấn cao độ vì thế hem sợ gì hết! haha mà ss chuẩn bị lên thớt đi là vừa, em ko để ss chạy mất âu *cá ơi cá, lại đây đi nào* âm mưu đừng sợ, hok có đau đớn nhìu âu hok có gì
@ Kunoi: tình hình là khi đọc xong cái vụ xưng hô của em thì ss thế lày lày chóng mặt em có nói lại lần nữa thì ss cũng đổ mồ hôi
@ All: lạy chúa, có ai thấy mình đang xì pam emo hok ta??? cười nghiêng ngã
Angel mà vậy đó, nhưng vậy đó mới là Angel huýt sáo
Mình lên tới tận chín tầng mây òi, ai đó kéo xuống dùm đi kinh hãi
Mọi người ơi, tha cho sak vì tội xì pam emo này tha cho em
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 1:05 pm

@Ss Sen: Em đã nói zồi mà, trg fic khác, ngoài đời khác. Ngoài đời có bao giờ xưng tôi đâu (à có, nhưng toàn gọi thân mấy bà bạn trg lớp là "tôi, bà" hay riêng 1 con bạn là "tôi, mụ" mà thôi cười nghiêng ngã ). Đúng là không gần gũi, nhưng thôi (trong chap trước ss cũng có nói cái cách xưng hô ấy mà, khúc "tôi biết, nhưng tôi làm biếng lắm!" ấy xD), ss cứ để thế đi, nhé.
Ss Sak nói đúng, ss cứ lên thớt, em không chém chặt đâu, em chỉ mân mê cái dao/kéo/búa/nĩa/watever trg tay và lướt tới gần con cá đáng yêu nằm trên thớt thôi, không sao ạ hok có gì *smile innocently* (inner: *smirk evilly âm mưu *)
@Ss Sak: Èo, vụ xưng hô đơn giản mà, lày lày chóng mặt là sao? cười nghiêng ngã
Ai có gì ăn uống không? xD
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 2:34 pm

@all: *hú hét* lâu lắm rồi mới gặp *hú hét* mọi ng` khỏe không? còn nhớ Ky là ai không? (không nhớ cho ăn mấy cái đập là nhớ ngay ấy mà nhỉ X"DD)
@ss Sak: dạ dạ :"D
@Sen: hay thật á đỏ mặt tớ cho 10 đứa bạn coi, 5 đứa đọc đc một nửa nản quá vì không hiểu j, 4 đứa thì bảo chán thế này mà mày cũng viết đc, mày ngu kinh niên mà, blah blah, còn đứa cuối cùng thậm chí còn không thèm đọc X"DD
mà cậu lên chức rồi à, chúc mừng nhé :"D khao đi X"DD
PS: cái fic ấy, không có tớ đâu nhỏ, Sen nhở? hãy nói là không có đi cười nghiêng ngã
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 6:49 pm

chóng mặt tình hình là vừa bò lên MAFC, vào trà quán và thấy cái skin....
cái biểu tượng to đùng nằm ở sau màu hồng tím ấy... đẹp mê nhỉ, hoành tráng quá

@Kyo của tớ: Đua đòi có tớ nhớ cậu này, nhớ muốn chết, cho tớ ôm cái Đua đòi tặng cậu này Hoa cho nàng tớ thik chết cái chap mới của cậu
What!!? mấy thằng bạn cậu chê àh, hm... pà mà bắt được Nói gì hả? thì bà đập chết

fic đó... không có cậu đâu âm mưu

cậu làm L-card tặng tớ i Long lanh

@Kunoi: hm... thế xưng hô giao cho ss luôn nha, ss tự biên luôn, nhé Nham hiểm

@Sak: ok chém em tiếp theo. Em thik anh nào trong M&A, ss cho em đụng mặt ảnh đầu tiên Chết nha em

2 đứa bắt ss lên thớt thật sao Thở dài ôi sao ác vậy Thở dài

anyway, mọi người dù muốn chém hay không thì cũng vào vote cho xong cái poll của tớ đi, để biết đường mà tớ viết tiếp, ko là tớ ngâm dấm luôn áh
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 7:33 pm

@ Kyo + Clo: design đẹp lắm nhok, cả vợ em cũng giỏi nữa, 2 đứa này xứng lứa vừa đôi ghê Hoa cho nàng mau vào design L-card cho khách hàng đi 2 đứa Nham hiểm
@ ss Sen: em mún gặp Shikamaru! Đua đòi ss cho em gặp Shika nha ss Đua đòi yêu ss lắm á! Love
Ss phải lên thớt thật thôi, cố lên ss, em hứa chém nhẹ nhàng mà Chết nha em
@ All: tình hình là đã hoàn thành sắp xong 4rum phần giao diện. Nghe khỏe quá trời, giờ còn mỗi Event và Vật phẩm nữa thôi. Uống trà
Uống trà xong...1,2,3 Tung tăng zọt lẹ cười nghiêng ngã chủ quán kiểu này phá sản mất âm mưu
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptyFri Aug 21, 2009 8:32 pm

@Sak: What!!? Kyo là của ss, "cả vợ em cũng giỏi nữa, 2 đứa này xứng lứa vừa đôi ghê" là sao????

hờ,... chắc ko được đâu, nhà mình đã có một Shi cực kì sống động đây rồi thêm Shikamaru vào nữa tốn nhân vật lắm, chừa cho mấy anh nào đẹp trai trong Nar đi, có 3 mạng thui đó
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 EmptySat Aug 22, 2009 11:13 am

@ ss Sen: thế thì ss cho em gặp Shi đi nhá, còn nv trong Nar thì là Sas đi. đỏ mặt yêu Sas chết đi được cười nghiêng ngã Kyo là của em, ai bảo của ss? Nói gì hả?
@ All: 2 hay 3 ngày nữa là có tạp chí no.2 òi đó mọi ng. Uống trà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 11 Empty

Trà Quán MAFC
Trang 11 trong tổng số 27 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 19 ... 27  Next
 Similar topics
-
» [MAFC's fic] Hội ngộ
» Tuyển đội ngũ BQT MAFC
» [MAFC's Fic] Alive or die?
» [MAFC's fic] We are Family!
» [MAFC's Fic] The power of love