Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

Trà Quán MAFC

Go down 
Clover
Assassin
Hakate Nurikio
Panther Of Darkness
Mia-chan
laughter_222
Ozhi
naruto_nine_for
rinca_seta
Shi William
Koyuki Hagiwara
[K]yoshi_[K]un
camhung123
Hibari_Kyoya
arika_kimira
*Snow*
narutodummycute
BadBoy
gaara_sama
merimoki
dark_Cntt
Kusanagi
natsume love mikan
Rita Namikaze
Mephisto the Prime Evil
Hyuuga Senichi
Yuri_Yuki23
mieulinhtu
kunoichi_otaku
yumi236
Yhun Oh Rhang
Yami Hotaru
onerainday_sakura
nejiten8424
38 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 20 ... 27  Next
Tác giảThông điệp
nejiten8424
Nejiten8424
 Nejiten8424
nejiten8424

Trà Quán MAFC - Page 13 Empty
Bài gửiTiêu đề: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyFri Jul 10, 2009 9:33 am

First topic message reminder :

Chào mừng bạn đã đến với Trà Quán MAFC.

Hãy tự giới thiệu bản thân với mọi người, cùng làm quen, nói chuyện với nhau.
Và cùng kết chặt tình bạn dưới mái nhà MAFO của chúng ta nhé! cười nhăn răng

Được sửa bởi nejiten8424 ngày Fri Jul 10, 2009 12:21 pm; sửa lần 1.
http://www.mafc.forumvi.com

Tác giảThông điệp
Shi William
Pháp sư
Pháp sư
Shi William

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyMon Aug 24, 2009 1:47 pm

@Sak: Hả?

@Sen:Hì, anh mà em. Hạnh Phúc
Sen ,em mà viết miêu bám dính anh là ngày nào anh cũng gặp ác mộng đấy em.
Đừng viết thế
Tội nghiệp anh =_____="

@mieu:muốn dzề thì phải có "ziền" ko có " ziền" thì khỏi dzề
Mà nick Msn của anh lại tự tiện cho vậy hả??
Chí ít cũng phải hỏi ý kiến anh chớ?
Gây sự hả?
mieulinhtu
mieulinhtu
mieulinhtu
mieulinhtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyMon Aug 24, 2009 2:26 pm

@Shi: Èo,>.<

Tranh của ss Sen đc vote tới 4 phiếu lận.Kiểu này ss Sen thắng chắc đá lông nheo
Nhưng mà chẳng thấy ai post bài nhận xét.Kiểu này thua thì thấy ức lắm
Giống như thua mà chả bik vì sao thua tha cho em
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyMon Aug 24, 2009 2:33 pm

@ss Sak: ss chuẩn quá cười nhăn răng cơ mà nhỡ đến lúc đó, ng` nhỏ nhất lại là mình thì sao nhỉ cười nghiêng ngã
@all: nice day nice day cười nhăn răng
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 11:11 am

@Kyo: cậu bơ tớ =.= xong

@Shi: ko hổ danh là sinh vật quý hiếm của em cười nghiêng ngã tự hào về anh đó cười nghiêng ngã cười nghiêng ngã
hm?? anh sợ bé miêu bám dính anh hả? còn gặp ác mộng nữa cơ àh Wink âm mưu
miêu ơi, ss hợp tác với em haha

xin Y!m mà cũng phải xin phép hả anh?=.=

@miêu: bắt tay, ss là đồng minh của em
àh, chắc tại ai vẽ cũng đẹp hết, ko biết vote ai nên tiện tay vote đại cho ss, dù gì tên ss cũng đứng đầu mà cười nghiêng ngã chắc thế quá cười nghiêng ngã
ko thì kêu anh Shi vào post bài nhận xét, anh ấy có khiếu... lắm đấy cười nghiêng ngã

@Sak: no.2... yêu em quá! Love
https://mafc.forumvi.com/
mieulinhtu
mieulinhtu
mieulinhtu
mieulinhtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 12:17 pm

èo, anh Shi mà post bài nhận xét thì em chỉ có nước tin rằng mình chả có tí tài vẽ tẹo nào luôn.
anh Shi mà chịu comment khen mới sợ đổ mồ hôi Mà khi đã chê...*liếc vào no.2 * Thui khỏi bàn xong

Không phải Y!m đâu ss,mà là Msn,hotmail ấy.=.=" èo

*bắt tay ss Sen* đồng minh Nham hiểm hehe

P/s: à quên,Fic đâu rùi ss? em đang rất rất rất là trông mong đây,hehehe
hok có gì
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 2:20 pm

@Sen: tớ bơ câu đâu nào cười nhăn răng vẫn nói chuyện vs cậu đấy chứ cười nhăn răng
cho tớ cái nik YM của cậu được không?
@all: có ai biết cách tô màu = pts không chỉ tớ với................ bạn Sen kỳ vọng làm tớ........................... hức hức Sad(
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 2:39 pm

@Miêu: Điệu này Kunoi và Miêu đồng hạng rồi, biết chia giải sao ta = =? Hay là tớ xuống hạng 3 (bét), nhé, cậu vẽ đẹp hơn mà đỏ mặt. Hoan Hô !
@Ss Sen: *gật gật* ss thắng chắc, vẽ đẹp + 4 phiếu mà (rồi, chuẩn bị đi lấy hh đưa ss Sen).
Lẽ ra em nên để Multiple Choice, để mọi người vote cho cả ss lẫn Miêu nữa, như vậy dễ chia giải hơn (đằng nào mình cũng biết mình đội sổ, ôi sướng đỏ mặt). Ai bik được
Trễ rồi, ko đổi được nữa :-<.
@Ss Sak: ss lạm quyền chi? Để dành đi ss, chuyện khác cần hơn haha , bởi ss có lòng thành được rồi, ss vote cũng như bây giờ tỉ số là 4 - 0 - 0 mà thôi (tội Miêu quá Miêu ơi lo lắng)
*Bất tài vọt lẹ nào :-"*
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 2:57 pm

KUHAHAHAHA.... haha

TA TRỞ VỀ RỒI ĐÂY, RA ĐÓN TA ĐI NÀO! haha

XIN HẤT MẶT LÊN TRỜI MÀ THÔNG BÁO VỚI CẢ NHÀ RẰNG TA Đã ĐẬU ĐẠI HỌC, TỪ GIỜ TRỞ ĐI TA LÀ SINH VIÊN ĐẤY NHÁ, CÓC CÒN LÀ HỌC SINH NỮA ĐÂU! HAHAHA... haha

(thôi đủ rồi, xuống dùm đi đổ mồ hôi )

Vậy là có giấy báo nhập học chính thức rồi, 28/6 này Sen sẽ lên tp đăng kí. Đậu được KHTN là cả ước mơ của Sen đấy, cuối cùng cũng vào được ngành mình yêu thích Yeah !

MỌI NGƯỜI LẠI ĐÂY CHO SEN ÔM CÁI ĐI NÀO!

Buồn ngủ - Phê

mà trước mắt năm đầu phải học ở Thủ Đức, không biết ăn ở ở đâu đây, còn nhiều thứ phải lo lắm, tệ nhất là nếu phải ở lại ktx chắc Sen sẽ ko gặp mọi người thời gian dài. Thở dài
Tệ hơn nữa là chương trình học quân sự kéo dài tới 1 tháng, về mà ko nhận ra Sen cũng đừng thắc mắc nha, hy vọng từ 39kg ta chỉ sụt xuống 37 thui, chứ nhiều hơn là chết =.=

-------

@Miêu: àh, ra thế. *ôm*

@ll: tình hình là....
thế này, Rita, Kunoi, Sak, Yhun, Bad mấy người Sen thân thì bị chém cả rùi, ngoại trừ pé Ten là ko muốn bị chém, và Kyo yêu quý ko thik bị chém, những người còn lại... Sen ko biết phải chém thế nào vì chưa rõ tính cách, chịu khó vào tám đi mọi người.
Đặc biệt là anh Shi, vì có đơn đặt hàng từ Miêu nên em sẽ nhét anh vào âm mưu
Shi William
Pháp sư
Pháp sư
Shi William

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 3:42 pm

a thế em Sen đậu ĐH rồi à,chúc mừng nhé *xoa xoa đầu Sen*
Chương trình quân sự?Không phải nữ là được miễn à?
Em dám nhét anh vào fic à?*cốc đầu Sen*

Thế fic đâu rồi em? haha
BadBoy
Pháp sư
Pháp sư
BadBoy

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 3:43 pm

Em muốn bị chém nữa, chỉ thế thui cười nghiêng ngã
Ss sen chém em là yêu em, ko chém em là khinh em haha
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 4:50 pm

@anh Shi: =.= em lớn rồi, giờ em leo lên chức "sinh viên" ngang hàng anh rùi haha
anh có cao ko mà xoa đầu em thế?
What!!? còn cốc đầu em nữa
đã thế em sẽ cốc lại trong fic cho xem âm mưu vốn em đã nhét anh vào rồi còn đâu, sau này cho anh chịu khổ dài dài âm mưu

miễn? ko có chuyện đó đâu anh, chị em học xong tàn tạ thân xác =.= mong mình qua nổi

thế anh tặng em gì đi, chúc mừng không vậy đâu được đá lông nheo

chap mới có rùi, anh là nhân vật chính, sướng nhé, chap này em còn nhẹ tay đấy, cảm ơn em đi haha

@Bad: em còn xuất hiện dài dài, em đi chung với nhân vật không thể thiếu là Yhun mà, Yhun muốn rút khỏi fic thì phải chờ bị trảm đã, nên em còn nhiều đất diễn cười nghiêng ngã

@Kunoi: vào chúc mừng ss đi em, chap mới có rùi đấy haha
thế ra ss giúp em spam bài, mình tài giỏi thật haha
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 5:00 pm

@Ss Sen: Thế còn em hử ss? Ss còn tính chém em không? ;;) Đòi tiền
Chủ nghĩa "chôm": Ss chém em là yêu em, ko chém em là khinh em cười nghiêng ngã (Sr Bad, tớ KHÔNG trả tiền bản quyền đâu cười nghiêng ngã) haha
Spam hồi nào, em muốn cmt đỏ mặt. Bữa nào ss chơi 1 bài cáo lỗi, và trễ nhất là 1 ngày à không 1 tuần tan nát cõi lòng ss post chap chém toàn diện, ai cũng bị chém khoảng 1 đoạn trong 1 chap, hoành tráng cười nghiêng ngã. đổ mồ hôi
Nhớ nha ss, khi nào có 500 Coins từ giải thưởng box em, chia em 2/3, tức 200, hay nhân từ cho em luôn 500 cũng không khách sáo đâu ss đỏ mặt. Long lanh
*Bay đi coi chap mới nào đỏ mặt* thổi sáo
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 5:13 pm

hahahaha.... cười nghiêng ngã
*ngất*
ss vừa đậu ĐH, đáng lẽ em phải tặng ss chứ sao bắt ss chia cho em? =.=

em yên tâm, chừng nào ss bỏ fic đó mới thôi chém em, em là con mồi ngon nhất, béo bở nhất mà ss muốn cắn nhất haha haha
từ từ hưởng thụ... âm mưu

ss cũng có ý định đó, muốn chém toàn diện thì phải đợi thiện ý từ tất cả những ai bị chém, cho Sen nick Y!M của mọi người đi, phải chat trực tiếp 1 lần mới có thông tin mà cày tiếp cười nghiêng ngã

Nhưng với tình trạng "bất hợp tác" này thì chắc khi nào ss đi học quân sự xong mới có chap hoành tráng cỡ đó, đến lúc đó "giận cá chém thớt te tua", ghét mấy ông thầy mà phanh thay mấy em thì đừng trách àh haha
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 5:20 pm

Gì kỳ vậy? Gì mà ghét ông thầy chém tụi em???
Ss đậu đại học thì vô tư, em không ý kiến và chỉ chúc mừng thôi, ko tặng gì sất (tấm lòng). Nhưng phải nhường dưới chứ, vẽ đẹp thì chịu đi, ss phải chia cho em chứ, ss giàu mà tan nát cõi lòng.
(Sao ai cũng nói mình tròn quay béo tốt muốn cắn chém nhỉ =3=, điệu này tiêu rồi)
*smile innocently* ss còn nợ chap mới, khất đến ngày mai tức ngày mai phải post 2 chaps đó ss, em ghi sổ nợ đây cười nghiêng ngã.
Shi William
Pháp sư
Pháp sư
Shi William

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 6:46 pm

@Sen: Chap mới hơi ngắn thì phải.Nhưng dù sao em nên post tiếp nếu ko thì có ... ở đâu đó ám em đấy Wink

*lấy cái gương ra soi* Tóc mình có rối bù không ta?

Sen ui,em quẳng cái kính cận của anh đâu rùi?Ko có sao anh thấy đng`? @___@
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 7:25 pm

@Anh Shi: Chả bik anh nói ... là ai/cái gì, nhưng sâu xa quá thì khỏi, có em đây rồi anh à, bức tử đòi fic là nghề làm thường ngày ở huyện cười nghiêng ngã.
@Ten: Cà, mấy bữa nay cậu biệt tăm tung tích vậy, đâu rồi thế? Sad
@Ss Sen: vậy là ss chấp nhận còn nợ 1 fic :-" cười nghiêng ngã, nhá *sột soạt ghi sổ nợ, ký tên roẹt roẹt đóng dấu cộp cộp cười nghiêng ngã: Ss...Sen...nợ...1...chap...hôm...24...tháng...8...năm...2k9*. Ráng lên ss *slam the handbook and smile innocently* (inner: *smirk evilly with my own custom smirk*)
nejiten8424
Nejiten8424
 Nejiten8424
nejiten8424

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 9:33 pm

@Kunoi : đây....Ten đây...
@ll : chào cả nhà, lâu quá ko gặp. Mọi ng` khoẻ chứ?
@mm : thax mm vì đã k chém con. Yêu mm nhứt :X
@sensei : konbawa sensei :
x
http://www.mafc.forumvi.com
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyTue Aug 25, 2009 10:51 pm

@anh Shi: Chả biết anh nói ... là ai/ cái gì nhưng nếu "chấm ba chấm" đó mà là "anh" thì em tiêu rùi, có hẳn 1 ác quỷ đuôi hình tam giác tên Kunoi ám em ngày đêm đây, thêm 1 người nữa chắc em thức trắng đêm mất cười nghiêng ngã

đá lông nheo ồh, anh bị cận hả? Thế thì lại có trò để chơi nữa ùi haha cận ko có kính thì ko thấy đường lun hả haha vậy thì trò chơi này vô cùng thú vị rồi haha

vì em chưa thấy anh tròn méo thế nào nên y như Kunoi, em tưởng tượng lấy cười nghiêng ngã
mà anh yên tâm, mem mình ai em cũng thương hết áh, em ko có đem nấu lẩu cả lũ đâu, nên anh vẫn còn sống cười nghiêng ngã

p/s: tặng quà cho e anh đá lông nheo

@kunoi: hờ, câu đầu @anh Shi 2 chị em mình giống nhau ghê cười nghiêng ngã
ss chấp nhận hồi nào đâu, em thật là... đổ mồ hôi mình hiền quá nên bị đàn áp đây mà
tối nay dùi mài...bàn phím để trả nợ chứ sao Không cam tâm

hehe, ss xì-pam dữ quá nên giàu nhất nhà ùi haha thui kệ, chia em 200 lun coi như là quà...mừng ss đậu đại học =.=

@Ten: con iu, mm giữ lời hứa nè ^^
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 9:56 am

@Ss Sen: Iu ss vô đối, thế là mình bớt nghèo rồi cười nghiêng ngã, rồi chuyển tiền cho em ss nào *chìa tay*. Đòi tiền
Anyway, em nói "mạnh tay" ko có nghĩa là "chém chết", để họ hấp hối thì được cười nghiêng ngã nhưng sau đó bật tỉnh cười hì hì nói "giỡn thôi mà", rồi blah blah blah bị hội đồng rồi này kia, chứ chết đâu phải Humor fic cười nghiêng ngã. Chết nha em
(Mình linh cảm 1 trong 2 ng` 1 nam 1 nữ đó là mình =3=) Gõ mõ
@Ten: Biệt tăm đâu về rồi nói tớ mỗi 1 câu là sao? What!!? Tám đi chứ :-".
Sao ko mún bị chém? bị chém vui lắm đó, cậu chung cảnh ngộ với tớ cho tớ đỡ tủi thân (cười ha hả cười nghiêng ngã). Naruto C
@ll: Vote có 1 ng` sao tớ chia hạng được? Ai vào vote Miêu 1 phiếu cũng được nữa =3=. đổ mồ hôi
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 11:47 am

@ All: tình hình rất chi là tình hình, ai thích kiểu fic bí ẩn, hành động và phép thuật thì giơ tay lên nào cười nghiêng ngã
sak đã viết 1 cái fic cho MAFC rất chi là....mọi ng đọc òi cho ý kiến nha, nếu đc thì viết tiếp, ko thì ngâm giấm luôn cười nghiêng ngã
https://mafc.forumvi.com
kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 12:04 pm

@Ss Sak: ss post chap mới, em thương tình ss em ko bắt ss trả nợ mỗi ngày đâu, nhưng chậm lắm là 1 tuần phải có chap mới ss nhé.
@Ss Sen: ss thì vẫn phải trả đều đặn, nha ss *smile innocently*.
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 1:49 pm

@Kunoi: sao phân biệt đối xử dữ vậy?
ss cũng là Angel như Sak mà, luật 1 tuần 1 chap cũng nên áp dụng cho ss đi chứ
ko thì ss quỵt tiền em đấy cười nghiêng ngã

@sak: com cho em rùi đấy cười nghiêng ngã fic hay vô đối, phát huy nha em, ngâm dấm là ss ngâm em luôn đấy cười nghiêng ngã

@ll: này này, ta tổ chức đám cưới cho Hyuu-kun yêu dấu và Clo đáng yêu đi, gật đầu đi là Sen đi lập ngay topic cưới hỏi liền cười nghiêng ngã

Cho ôm cái đi, mọi người....

kunoichi_otaku
kunoichi_otaku
 kunoichi_otaku
kunoichi_otaku

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 5:19 pm

@Ss Sen: Ss lên đại học học khỏe hơn High School chớ ss? Gì kỳ vậy? Em mong chờ cả 2 fic mà :-". Đừng trốn tránh mà ss, em sẽ ghi sổ nợ đường hoàng, 1 ngày đẹp trời em lôi sổ nợ ra còn ghi "Ss...Sen...nợ...?...chaps...fic...Hội...Ngộ..." cười nghiêng ngã.
Mà ss giết em thật à =.=? Em bik mà. Trả em đũa phép, em mún giết lão Neji =.=.
B có khi nào là Bad không? Cùng chung số phận nhé cười nghiêng ngã.
Còn về vụ cưới của Hyuu hay Kyo vs Clo, em gật đầu lia lịa, em muốn làm thu ngân thu tiền ăn đám cưới cười nghiêng ngã, hay gì cũng được muốn giúp ích (miễn không phải hầu bàn =.=).
Congratulations Hyuu and Clo Love.
@Ss Sak: Em cmt cả 2 chaps rồi ss ^^.
mieulinhtu
mieulinhtu
mieulinhtu
mieulinhtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 5:32 pm

@Kunoi: kinh hãi kinh hãi kinh hãi AAAA Ko được giết sama của Miêu aaaaaaa kinh hãi kinh hãi kinh hãi

@ss Sen: kinh hãi ss mà cho Kunoi giết sama của em là em tử chiến với ss và Kunoi đó, kinh hãi kinh hãi

onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 EmptyWed Aug 26, 2009 7:51 pm

@ Miêu: hô hô, sama em có bị hai ng kia kill ko thì ss ko bik, chứ trước mắt là thấy ông anh họ em lên dĩa + bầm dập ngay từ chap 1 của ss âm mưu ss ko đảm bảo về việc tính mạng của Shi đc bảo toàn đâu nhá hok có gì
@ ss Sen: em iu ss nhất, chap sau ss sẽ trở thành 1 Angel quyền uy tột đỉnh (thua mỗi em thôi haha ) ss sẽ chết với em trong fic này
@ Kunoi: cảm ơn em đã tha cho ss, yêu em quá đi à, thề chém em nhiệt tình âm mưu
https://mafc.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trà Quán MAFC   Trà Quán MAFC - Page 13 Empty

Trà Quán MAFC
Trang 13 trong tổng số 27 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 20 ... 27  Next
 Similar topics
-
» [MAFC's fic] Hội ngộ
» [MAFC's Fic] Alive or die?
» [MAFC's fic] We are Family!
» Tuyển đội ngũ BQT MAFC
» [MAFC's Fic] The power of love