Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

Hướng dẫn chơi trò nuôi thú Digimon

Go down 
Tác giảThông điệp
camhung123
camhung123
 camhung123
camhung123

Hướng dẫn chơi trò nuôi thú Digimon Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn chơi trò nuôi thú Digimon   Hướng dẫn chơi trò nuôi thú Digimon EmptyFri Jul 10, 2009 11:10 am

trò này các bạn tạo tài khoản xong chọn trứng để nuôi có hết tất cả các trứng digimon của các nhân vật chính ở 5 phần các bạn có thể để Html hay bbcode ở dưới chữ kí nhờ người khác bấm dùm cho nó tiến hoá sau đây là phần hướng dẫn của mình:
Web để nuôi digimon:www.digi-adopt.com
web đăng kí:http://digi-adopt.com/register.php
cách đăng kí :
Username(tài khoản):
Password(mật khẩu):
Confirm Password(đánh lại mật khẩu):
Email Address(email):
What is this digimon(con thú này tên gì):
hình con thú các bạn chỉ cần điền từ greymon vào ô trắng này
ở đây có cái ô đánh dấu nhưng ko bik để làm gì thui kệ làm xong phần trên các bạn bấm vào all done
rồi bạn đăng nhập khi đăng nhập xong sẽ có dòng chữ này :Hello, ........... We`re glad to see you! Click here to manage your Digimon. bạn bấm vào chư manage rùi ra thêm dòng chữ bạn click tiếp vào chữ adopt rùi chọn digimon các bạn có thể chọn bao nhiu digimon cũng được.
khi xong rồi bạn chú ý sáng khung bên trái dưới chữ digivice có dòng chữ bạn bấm vào chữ get ones để lấy 1 cái máy digivice trong phim là dùng để cho nó tiến hóa ấy mà còn ở đây mình chưa biết rõ lắm về digivice này có tác dụng gì , sau khi bấm vào get one bạn bấm vào get free digivice còn mấy cái ở dưới là mua bạn chưa có bits(một loại tiền lệ trong đó)nên không mua dc.
mình sẽ hướng dẫn các bạn lấy bits các bạn chú ý dòng chữ ở trên bấm vào earn bits rùi bấm vào click random digimon khi bấm vào nó sẽ hiện ra một vài tên con digimon của người khác các bạn bấm hết là có bits liền .khi bạn có đủ bitscó thể mua các trứng digimon khác trong shop và ở cuối shop có hai cái máy quay để lấy trứng digimon cái đầu tiên cần 2000 bits cái thứ 2 cần 500 bits để quay số và mỗi ngày các bạn có thể click digimon của tự mình 1 lần cho nó hiểu biết của mình chỉ có thế thui còn lại các bạn tự mò nha.
http://www.didi-adopt.com

Hướng dẫn chơi trò nuôi thú Digimon
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Digimon Adventure
» [wallpaper]Digimon
» Digimon tamers chinese
» Kaze Hikaru - Bản giao hưởng của gió