Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

Happy birthday Ri-chan!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Happy birthday Ri-chan! Empty
Bài gửiTiêu đề: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! EmptyTue Aug 11, 2009 6:11 pm

Thành thật xin lỗi gà Ri của sis, vì nhà sis cúp điện mãi tới giờ mới có nên đành chúc em một lời chúc muộn màng trong ngày sinh nhật của em...

Cuộc sống chẳng phải một giấc mơ ngọt ngào như điều đó ko có nghĩa là ta quay lưng lại với nó. Em là một cô bé dễ gần và dễ mến, vì thế đừng cố sống vô cảm, em có nhiều ng quan trọng xung quanh, vô cảm của em sẽ làm họ tổn thương, mong em hiểu điều này.
Hôm nay là sinh nhật em, sis biết là có lẽ lời chúc này và cả những món quà sis tặng đều đến sau rất nhiều ng, nhưng sis hy vọng nó vẫn sẽ được em để mắt tới!
Thêm một tuổi, thêm niềm vui, nhân đôi sự trưởng thành, chia bớt đi những nỗi buồn và trừ đi cả những mệt mỏi trong cuộc sống.
Chúc em luôn thành công trên con đường mà em đã chọn! ^^ Còn 1 lời chúc nữa nhưng dành bất ngờ cho em ở Home kìa.
Anyway, Happy birthday to Gà Ri!

Tặng em bánh sinh nhật nàh!
Happy birthday Ri-chan! Cake
Thổi nến mừng sinh nhật và ước nào em! ^^
Happy birthday Ri-chan! Small_1243305519.nv

Tặng quà cho em nè!
Happy birthday Ri-chan! 83
Em muốn bik trong đó có gì thì mở spoiler này ra nhé! ^^
Spoiler:
Happy birthday Ri-chan! HappyBirthdayCake
https://mafc.forumvi.com
Rita Namikaze
Rita Namikaze
 Rita Namikaze
Rita Namikaze

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! EmptyTue Aug 11, 2009 9:14 pm

Cám ơn ss Sak nhiều lắm Happy birthday Ri-chan! Yoyo198 Em chẳng dám nghĩ sẽ có người chúc mừng sn em trên này đâu nhưng ss vẫn lập hẳn cả 1 topic riêng cho em :X Yêu ss nhiều nhiều :X

P/S: quà ss tặng Ri thích lắm ^^
Yami Hotaru
ninja
ninja
Yami Hotaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! EmptyWed Aug 12, 2009 1:40 pm

Tuy là rất trễ (vì mấy bữa máy hư, cài đặt lại toàn bộ, mà khi cài lại thì phải down lại gg chrome mới về, và không có lưu cái link, cũng chả nhớ cái link, và rồi phải đợi ss Sak onl ... blah blah blah....) Nhưng hy vọng là không muộn để nói lời chúc mừng sinh nhật Ri :*

không có có gì phải nói nhiều, chỉ vỏn vẹn đươc câu CHÚC MỪNG SINH NHẬT Ri chan :*, chúc cậu sống vui và hạnh phúc

[/flash]
http://vn.myblog.yahoo.com/luciole_keikan
Yuri_Yuki23
Pháp sư
Pháp sư
Yuri_Yuki23

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! EmptyWed Aug 12, 2009 7:52 pm

Xin lỗi bạn Rita nhiều,hiện tớ còn nhiều việc làm cho vài 4rum khác và còn trễ nhiều ngày mới lên chúc sinh nhật cậu là lỗi của tớ ,mong bạn thông cảm vì tớ cũng nhập học rồi ... >_<" ...... Nên chỉ có thể tặng cậu 1 card Happy Birth Day và lời chúc,chưa kịp làm món gì đặc biệt cho cậu ..... Xin lỗi nhiều lắm !!!
Happy birthday Ri-chan! 9a0d22a9d56a2c94a218c49e736828a9MJZ
Và một cái games cho cậu .....
Happy Birth Day !!!
Click ^
http://ranmafc.forumr.net
Rita Namikaze
Rita Namikaze
 Rita Namikaze
Rita Namikaze

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! EmptyWed Aug 12, 2009 8:41 pm

Cám ơn Yami và Yu nhé, hai bạn đã bỏ thời gian vào đây chúc mừng là tớ vui rồi^^

@yami: bài hát nghe hay nhỉ cười nghiêng ngã

@Yu: trò chơi tự làm đó à, nội dung cũ nhưng vẫn ý nghĩa lắm^^ Cám ơn Yu nhiều nhiều Smile
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! EmptyThu Aug 13, 2009 2:27 pm

Chúc mừng sn Kage!
Tuy đây là lời chúc vô cùng muộn màng, nhưng mà người tính không bao giờ được như trời tính, khi thì cúp điện, máy hư, rùi mạng lắc,...đủ thứ lý do để ko thể onl được >"< đấy là lỗi của Sen, Sen xin lỗi.

Món quà nhỏ dành cho Rita
Spoiler:

một món quà khác cho Ri, vào fic Hội ngộ xem nhé!
https://mafc.forumvi.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday Ri-chan!   Happy birthday Ri-chan! Empty

Happy birthday Ri-chan!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Happy birthday Shi-kun!
» Happy birthday to Mep-kun!
» Sen's Gallery
» Happy birthday, Yhun-kun!