Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptySun Aug 23, 2009 4:45 pm

Bộ Shounen của tác giả Akira Amano, nói về những câu chuyện xoay quanh cậu bé Tsunayoshi và gia đình của cậu, quá trình trở thành một ông trùm mafia mạnh nhất.

Trong KHR có rất nhiều tuyến nhân vật, Tsuna - nhân vật chính của bộ truyện, hiền lành, nhút nhát, nhưng đầy lòng nhân hậu, người mà rắc rối lúc nào cũng tìm đến cậu. Cuộc sống cậu xáo trộn kể từ khi cậu được chọn làm Vôngla Decimo.

Reborn, "1 trong 7 đứa trẻ bất tử", bề ngoài cậu ta trong như 1 đứa bé 5 tuổi nhưng thật ra là già lắm rùi, nhóc con này ko đơn giản đâu nhá, mafia mạnh nhất đấy ^^

Gokudera, Smoking Bomb, tính tình có vẻ hơi quái 1 chút, một người cực kì hung dữ nhưng lại trung thành tuyệt đối với Tsuna đấy nhé

Yamamoto, trong cả bộ manga không tìm được ai vô tư, lạc quan và yêu đời bằng anh này đâu. Anh cứ tưởng tất cả mọi chuyện chỉ là 1 trò chơi mafia, đôi lúc có ngốc nghếch nhưng thực sự đáng tin cậy ^^

Ryohei, một người cuồng boxing đến mức tự cho mình thuộc cung "Boxer" - hoàn toàn ko có trong 12 cung hoàng đạo, anh chàng này lắm lúc cũng làm ta lăn ra cười vì châm ngôn sống "Hết mình!" của anh ta.

Hibari, 1 con quái vật thực sự, anh là Hội trưởng Hội kỷ luật trường Nami, rất yêu trường, yêu mọi thứ thuộc về thị trấn Namimori, ngoại trừ người dân sống ở đấy. Anh ghét tụ tập đám đông, ko thik ồn ào và sẵn sàng cắn chết kẻ nào cản đường anh. Một người ưa bạo lực và thích đánh đấm. cực kì thú vị đấy chứ?

Mukuro, nhân vật ko biết chính diện hay phản diên =.= ngoại hình cực bắt mắt luôn, 2 con mắt mỗi con một màu, phải đỏ, trái xanh, đầu dứa đàng hoàng luôn. Một thuật sĩ siêu mạnh ^^

Lambo, con bò ngốc 5 tuổi, chuyên gia gây rắc rối, nhưng dễ thương vô cùng ^^

....

Và còn nhiều nhân vật khác nữa, cùng nhau bàn luận nhé!^^
https://mafc.forumvi.com/
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptySun Aug 23, 2009 7:30 pm

bóc tem ^^
ủng hộ cho anh Dứa tà đạo bệnh hoạn đểu giả vô đối một phiếu X"DD
btw, tóc anh ấy đc bới thành hình bông sen cơ, Sen à X"DD cơ mà chúng mình thấy giống quả dứa hơn nên mới nói thế đấy X"DD
sau anh Dứa là đến anh Sẻ-uke vô cùng yêu dấu của anh
anh Sẻ chắc đc nhiều ng` thích nên không nói nữa, chém gió về anh Dứa thôi

thx Sen đã lập 2pic này nhé cười nhăn răng
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptySun Aug 23, 2009 7:46 pm

Sen muốn lập lâu rồi cơ ^^
ban đầu định là cái 6918's FC nhưng mem mình ít ai biết KHR nên chuyển sang hỏi câu hỏi thông dụng như các topic khác cười nhăn răng

tóc anh Dứa hình trái thơm cười nghiêng ngã chính Ken với Chikusa cũng công nhận vậy mà cười nghiêng ngã
giỡn thui, ừh thì cậu nói bông sen thì tóc anh ấy sẽ là bông sen ^^

có gì phải cảm ơn chứ *ôm*
Hibari_Kyoya
ninja
ninja
Hibari_Kyoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptyThu Aug 27, 2009 9:02 pm

Keke! Đúng là Sẻ phải nhiều người thích rồi nhưng mà anh Dứa cũng đâu có kém gì mấy.
Riêng em thì em lại thích Lamboo hơn!Because Lamboo dễ thương mà kill cũng đẹp chán.
Còn Tsuna kill cũng đẹp nhưng mà nhìn đôi mắt lúc đánh thấy hơi bị vô hồn.Nhìn cứ sao sao ấy.
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptyFri Aug 28, 2009 9:11 am

@Sen: khà khà, lập FC đi cho vui cười nghiêng ngã thực chất là hội cho chúng ta tự sướng tự kỷ cười nghiêng ngã
ừm thì nó cũng giống hình quả dứa mà. nhưng công nhận quả dứa thì nghe thông dụng, quen tai hơn là sen nhỉ Smile
vẫn cảm ơn *ôm lại*

@Hibari_Kyouya
Trích dẫn :
Đúng là Sẻ phải nhiều người thích rồi nhưng mà anh Dứa cũng đâu có kém gì mấy.

then kìu cười nhăn răng
Mia-chan

Mia-chan

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptyFri Aug 28, 2009 5:58 pm

*tung tăng*

1. Sẻ
2. Dứa
3. Lan
4. Luss, Glo, Gen cười nghiêng ngã
5. Các nv còn lại :">

Mới lon ton chui vào, tưởng ko có nơi cho mình hớn chứ :]] Thx Sen đã làm topic này nhe *ôm*
Btw, cũng fan 6918 ạ ? :">

@Ky: Ky-chan-của-tớ :"D
http://mia-cullen.deviantart.com/
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptyFri Aug 28, 2009 11:01 pm

@Bối ghẻ: qua trà quán 8 đi em, ss giới thiệu em với con gái ss cười nghiêng ngã

@Hyuu: định lập FC ấy chứ, nhưng phải chờ đông mem KHR đã
phải dụ dỗ Sak đưa KHR lên no.3 mới được

@Mia: cứ Sẻ Dứa là tớ yêu tất *ôm*
Sen là 1 fan bự của 6918 đấy, cặp này đứng đầu trong 3 cặp SA tớ thik ấy nhá
p/s: Ky-chan là của tớ chứ cười nghiêng ngã
[K]yoshi_[K]un
ninja
ninja
[K]yoshi_[K]un

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? EmptySat Aug 29, 2009 8:36 am

Mía: gọi j tớ thế Tung tăng
btw, sao lại là Ky-chan-của-tớ ? đỏ mặt lại còn mấy cái dấu gạch ngang nữa chứ đỏ mặt

Sen: ừm ừm, cố lên, cho tớ tham gia một chân dụ dỗ vs Tung tăng nhưng hình như Sak không ưa SA đúng không I don\'t know thế thì hơi khó I don\'t know
mà tớ là của cậu hồi nào đỏ mặt tớ cạp bây h đỏ mặt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?   Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn? Empty

Bạn thích ai trong Katekyo Hitman Reborn?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Katekyo Hitman Reborn
» Katekyo Hitman Reborn [KHR]
» [cosplay] Katekyo Hitman reborn
» Cặp Shounen-ai/Yaoi bạn thích nhất?
» Các couple trong manga mà bạn thích nào !!!