Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

NVFO Marketing

Go down 
Tác giảThông điệp
BadBoy
Pháp sư
Pháp sư
BadBoy

NVFO Marketing Empty
Bài gửiTiêu đề: NVFO Marketing   NVFO Marketing EmptySun Oct 04, 2009 10:08 pm

..:: NVFO-Marketing ::..

Hãy đến với NVFO - Thế giới Ninja của riêng bạn!

Bạn là một người thích phiêu lưu và mạo hiểm?

Bạn là một người thích Naruto?

Bạn quý trọng tình bạn như Naruto hay bạn thấy cuộc sống này toàn màu đen của sự hận thù trong Sasuke?

Sao ko thử khám phá và tìm câu trả lời cho chính mình?

Hãy đến với NVFO- diễn đàn từ fan và vì fan thảo luận, cuốn mình theo những dòng cảm xúc của các fan hội tụ từ ba miền Việt Nam.

NVFO đã được xây dựng và thành lập với một khoảng thời gian khá dài, cùng đội ngũ BQT nhiệt tình và tài năng đã đưa NVFO lên một tầm cao mới.

NVFO xuất hiện ko chỉ để trở thành một ngôi nhà chung, một thế giới mang sắc thái ninja đầy bí ẩn cho những ai yêu thích Naruto- những con người xa lạ nhưng lại cùng một suy nghĩ, cùng sở thích. Từ lâu, diễn đàn đã trở thành một nhịp cầu vô hình, nối kết mọi người lại với nhau, tạo nên một đại gia đình gắn bó và thân thiết.

Bước vào thế giới ninja NVFO, bạn ko chỉ tìm được câu trả lời cho chính bản thân mà còn tìm được một nơi hỗ trợ về tinh thần, cho bạn niềm vui và tiếng cười, một nơi để bạn thư giãn và đôi lúc dừng lại để suy nghĩ sâu sắc hơn về cuộc sống này, diễn đàn sẽ cho bạn một không khí ấm áp và là một gia đình để bạn học cách yêu thương nhiều hơn…..

Thế giới mạng là ảo và diễn đàn NFVO cũng ko ngoại lệ, nhưng một khi tham gia thì hãy sánh bước cùng 4rum với tất cả tình cảm và trái tim của bạn, hãy học cách có trách nhiệm với nơi mình yêu thương.

Bạn sẽ được phân làng, sẽ được phong làm ninja và làm những nhiệm vụ từ mức độ bình thường đến nguy hiểm. Khi đó bạn cần phải thường xuyên về làng, tham gia các hoạt động của làng cũng những những cuộc thi về Naruto do 4rum tổ chức.

Và hơn thế nữa, bạn có thể tám thoải mái và thưởng thức món mì cực ngon trong Quán Ramen hay vào Bang hội tranh tài nơi những chiêu thức, gió, nước, lửa,... Nơi những bang hội tranh tài qua những trò chơi; bạn ko chỉ là một genin bình thường, bằng trí tuệ của mình hãy thể hiện nó trong các cuộc thi và đạt đến những đẳng cấp cao chunin, Jonin hay cả s-rank, thậm chí là tham gia vào Akatsuki hoặc Anbu, bạn sẽ có cơ hội trở thành ninja nổi tiếng được phỏng vấn trên tạp chí đặc biệt của 4rum hay fic của bạn sẽ đăng trên tạp chí.
….Hãy để mọi người biết đến bạn ,bạn sẽ là một ninja thực thụ, sẽ được sống
trong thế giới cò màu đen của bóng tối và bí ẩn. Trên hết, một khi đã
là ninja bạn phải nhớ điều cốt lõi: “Tuyệt đối trung thành với Kage của
làng,quyết tử vì làng, nhiệm vụ nào cũng phải hoàn thành, khó khăn nào
cũng phải vượt qua.”

Hãy nhớ, luôn nâng cao tinh thần trách nhiệm và làm hết mình với lòng yêu thương!

Hân hạnh chào đón các bạn đến với diễn đàn NVFO, chúc các bạn sẽ luôn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Link NVFO: http://nvfo.forumotion.com

Đây là đọan marketing của cáo ta chôm về để thực hiện Mission :X, cám ơn cáo dễ thương nhé Love

NVFO Marketing
Trang 1 trong tổng số 1 trang