Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
.: Thông báo :.

Chào mừng bạn đến với MAFO

Diễn đàn của Fan - do Fan - và vì Fan!
Hân hạnh đón chào bạn đến thế giới Mangas & Anime, nơi đây mở ra một vùng đất mới với The Promise Land hay Cửa hàng Phép thuật.
Với MAFC, thế giới trong lòng bạn trở thành hiện thực!
Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc khi tham gia cùng chúng tôi!

Angel (admin),
onerainday_sakura

Manga - Anime Fanclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Manga - Anime Fanclub

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNội Quy Tạp chí

Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?

Go down 
Hyuuga Senichi
Kusanagi
camhung123
nejiten8424
onerainday_sakura
Yami Hotaru
gaubong708
Rita Namikaze
12 posters
Tác giảThông điệp
Rita Namikaze
Rita Namikaze
 Rita Namikaze
Rita Namikaze

Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jul 12, 2009 10:23 am

Câu hỏi thì tớ đã ghi ở chủ đề rùi, các bạn thử vào đây thảo luận nghen!!

Riêng tớ thì...:

- Nếu tớ là con trai: mẫu người lí tưởng sẽ là Hinata. Ui yêu Hin lắm ý, nhưng mà rất tiếc...cô ấy đã đi theo Naruto-sama mất rùi...
- Nếu tớ là con gái: Itachi-sama hoặc Naruto. Không hiểu sao mình lại thích 2 mẫu người khác nhau nhỉ?
gaubong708

gaubong708

Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jul 12, 2009 10:48 am

Nếu được chọn... gb sẽ chọn Neji Love. Iu lắm í, ngay trong mơ còn thấy nữa kia mà. Neji xuất hịn trong mơ của tớ 2 lần, một lần tự nhin bín thành bạn học chung lớp, lần 2 thì thấy anh ấy nói chuyện với Naruto về gia tộc Huyga rùi... Neji cười, đẹp trai không chịu được>.< :">.
May mắn là Neji vẫn" phòng không bóng chiếc", tuổi gb và ânh ấy cũng kề kề nhau nữa( bác tác giả kéo thêm mấy năm nữa là ...=.=)
Yami Hotaru
ninja
ninja
Yami Hotaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jul 12, 2009 11:12 am

-Nếu tớ là con trai: kunoichi nhà mình có cặp hết rồi ý nhỉ :-? định là Temari nhưng Temari là của anh Shika rồi cười nghiêng ngã thôi thì cua Hanabi vậy :]]
Con bé cũng xinh, giỏi đó chứ, với lại chưa có ai ... cười nghiêng ngã

-Nếu là con gái: Kiba kun :X tớ thích chó, tớ yêu Kiba kun :X

Được sửa bởi Yami Hotaru ngày Sun Aug 16, 2009 12:35 pm; sửa lần 2.
http://vn.myblog.yahoo.com/luciole_keikan
onerainday_sakura
onerainday_sakura
 onerainday_sakura
onerainday_sakura

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jul 12, 2009 11:26 am

uhm...để sak suy nghĩ thử xem...

-Nếu sak là con trai: sak sẽ chọn Sakura, còn vì sao chọn thì có lẽ mọi ng cũng bik tớ iu Sakura đến thế nào òi! Mạnh mẽ, thông minh và cá tính!

-Nếu sak là con gái: thì sẽ chọn Sasuke, thik vẻ đẹp lạnh lùng và tính cách trầm tĩnh, rất ư là kool của Sasuke.
https://mafc.forumvi.com
nejiten8424
Nejiten8424
 Nejiten8424
nejiten8424

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jul 12, 2009 8:27 pm

Nếu Ten là boy, Ten muốn date với Hinata.
Nếu là girl, Neji-sama for sure cười nhăn răng
http://www.mafc.forumvi.com
camhung123
camhung123
 camhung123
camhung123

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptyTue Jul 14, 2009 9:48 am

mình chọn hinata vì đó cũng là nhân vật mình thích.
http://www.didi-adopt.com
Kusanagi
ninja
ninja
Kusanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptyTue Jul 14, 2009 11:30 am

_Nếu Kael là con trai: Kael sẽ chọn Temari (vì Temari mạnh mẽ và cũng đẹp nữa)

_Còn nếu là con gái: Kael sẽ chọn Sasuke . Vì Sasuke vừa đẹp trai mà cũng vừa giỏi nữa.
Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi
 Hyuuga Senichi
Hyuuga Senichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptyTue Jul 14, 2009 11:33 am

Nếu là boy, Sen chọn Temari. Xinh đẹp, tài năng, ko nhút nhát như Hin và ko chằn như Sak. Quá đỉnh ^^
Nếu là girl, Sen chọn Itachi-kun. Đẹp trai, phong độ, có tấm lòng vị tha và yêu thương vô bờ bến, sẽ là người chồng tốt. Không chọn Neji-kun, vì Neji nhỏ hơn Sen rùi
https://mafc.forumvi.com/
Assassin

Assassin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySat Sep 05, 2009 6:18 pm

Tôi chọn Temari. Giỏi giang và cá tính. Bodì cũng ổn (he he he...evil smile)
Nếu là nữ thì tôi chọn Gaara. Lạnh lùng, vô cảm, giết người như...vứt rác!!
Hibari_Kyoya
ninja
ninja
Hibari_Kyoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySat Sep 12, 2009 7:07 pm

- Nếu là con gái, thui con trai trước đi, vì mình vốn là con trai mà ^^: tui chọn, hai chấm xuống dòng, gạch đầu dòng thứ nhất
+ Tenten: vợ của Neji, thik dành vậy đó cười nghiêng ngã
+ Temari: vợ của Shikamaru, cũng tranh giành cho vui lun
+ hết rồi

- Nếu vô phước được làm con gái, tui chọn:
+ Neji: đẹp, mạnh, phong độ, oai phong lẫm liệt như con gà cồ
+ Deidara: thik chiêu thức, ngang tàng, ngạo nghễ, hỗn láo, xấc xược, còn lại giống Neji
+ Itachi: lạnh lùng, mạnh mẽ, mắt ko bị ghẻ như ông Madara
+ Sasuke: đẹp chai nhai nháng, có ông anh quá pro, có lòng thù hận cao cả quá và ngu kinh =.=
vanthanhha

vanthanhha

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jan 10, 2010 12:37 pm

vì mình là girl nên mình chọn: GARA
mình thấy có lẽ Gara hơi khô khan trong tình yêu vì vậy có lẽ sẽ ko đc lãng mạn nhưng mình lại thấy điều đó chân thật hơn. Gara đã từng bước trưởng thành hơn, đã hiểu được nhiều hơn và đã có những suy nghĩ chín chắn hơn rất nhiều. mình thấy Gara sẽ biết trân trọng hơn những gì mình đang có và nhất là tình bạn. Và mình rất yêu 1 người như vậy.
Assassin

Assassin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySun Jan 17, 2010 4:31 pm

tôi chọn Shikamaru, một người không quá lạnh lùng, hơi bất cần đời nhưng rất tốt bụng. Cậu giỏi nhưng không kiêu hãnh. Tôi thích tính hay ngủ của câu vì tự nhận thấy điểm đó giống mình. Cậu còn có tài leader dù cho tật xấu nhiều vô kể. Con người mà, ai chẳng có khuyết điểm
Oga Tatsumi

Oga Tatsumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? EmptySat Apr 17, 2010 2:04 pm

Mong mình sẽ được là Naruto
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?   Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai? Empty

Nếu được chọn một nhân vật trong Naruto làm bạn trai (hoặc bạn gái) thì bạn sẽ chọn ai?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nếu được bạn muốn là ai trong Naruto?
» Bạn nghĩ gì về Sakura trong Naruto?
» Trong Naruto, bạn thích tính cách của nhân vật nào nhất?
» Nhân vật nữ nào là xinh đẹp nhất trong Inuyasha?
» [Fanfic Inuyasha]: Ôi nơi chốn bình yên trong lòng tôi!